Mặt phố Hai Bà Trưng 158m² giá 80 tỷ - Mặt tiền rộng, kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố Hai Bà Trưng 158m² giá 80 tỷ - Mặt tiền rộng, kinh doanh đắc địa!

80 tỷ
158 m² - 506 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
158 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với bất động sản mặt phố Hai Bà Trưng, nơi hội tụ các giá trị bền vững và tiềm năng sinh lời cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 158m²
  • Bố trí: 8 tầng + 2 hầm, mặt tiền 10m
  • Đặc điểm: Mặt tiền siêu rộng, vỉa hè thoáng, hiện đang cho thuê 110 triệu/tháng, dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Thiền Quang, một trong những điểm nhấn văn hóa của Hà Nội
  • Cách Công viên Thống Nhất chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn
  • Gần Hồ Gươm, trung tâm du lịch và văn hóa thủ đô
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 80 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng trụ sở công ty, ngân hàng hay khách sạn cao cấp tại vị trí đắc địa này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem bất động sản!