Mặt phố Giải Phóng, Thanh Xuân 60m² giá 26 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố Giải Phóng, Thanh Xuân 60m² giá 26 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

26 tỷ
55 m² - 473 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Giải Phóng, Thanh Xuân! Bất động sản này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn có thiết kế thông minh, phù hợp cho việc kinh doanh các loại hình dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55,9m² (thực tế ~60m²)
  • Bố trí: 4 tầng, với tầng 1 thông sàn kinh doanh + WC, tầng lửng, tầng 2 và 3 mỗi tầng 1 phòng + WC, tầng 4 có phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, kết cấu chắc chắn, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Royal City và Vincom Mega Mall.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận khác nhờ hệ thống giao thông phát triển.
  • Gần các trường học, bệnh viện và nhiều dịch vụ tiện ích khác.
  • Vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh ăn uống, văn phòng, và dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một địa điểm kinh doanh thuận lợi, hay những ai muốn sở hữu một căn nhà mặt phố tại vị trí trung tâm phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam