Mặt Phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng 300m² giá 168 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng 300m² giá 168 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

168 tỷ
300 m² - 560 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
300 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Bạch Mai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Với diện tích lý tưởng 300m² và mặt tiền rộng 13m, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn những giá trị sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: Diện tích lớn, phù hợp với nhiều mục đích kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 13m, vị trí đắc địa, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng, siêu thị, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện lớn chỉ 500m, thuận tiện cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như phố Huế và trung tâm thành phố
  • Gần các tuyến giao thông chính, dễ dàng kết nối với các quận khác của Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 168 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong lĩnh vực kinh doanh, hoặc những ai muốn sở hữu một vị trí đắc địa để mở văn phòng, cửa hàng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!