Mặt bằng kinh doanh mặt đường Ngô Sỹ Liên 124,7m² giá 8,1 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt bằng kinh doanh mặt đường Ngô Sỹ Liên 124,7m² giá 8,1 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

8.1 tỷ
124 m² - 65 triệu/m²

Thành phố Vinh, Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
124 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại mặt đường Ngô Sỹ Liên, khu vực sầm uất nhất thành phố Vinh! Với vị trí trung tâm, nơi có mật độ dân cư đông đúc, đây là lựa chọn lý tưởng để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124,7m²
  • Mặt tiền: 7,27m rộng rãi
  • Hướng: Đông Bắc
  • Vị trí: Mặt đường Ngô Sỹ Liên, sau Mường Thanh Phương Đông, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, di chuyển dễ dàng đến các khu vực khác của thành phố
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển kinh doanh lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc tìm kiếm một vị trí mặt bằng lý tưởng để phát triển thương hiệu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!