Mảnh đất vàng mặt phố Lê Quý Đôn, 401m² giá 250.625 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mảnh đất vàng mặt phố Lê Quý Đôn, 401m² giá 250.625 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

250.625 tỷ
401 m² - 625 triệu/m²

Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
401 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư vàng tại trung tâm Hà Nội? Đừng bỏ lỡ mảnh đất sở hữu mặt tiền 15m trên phố Lê Quý Đôn, chỉ cách Hồ Gươm vài phút đi bộ. Đây là một vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc xây dựng văn phòng hoặc khách sạn, với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 401m²
  • Bố trí: Mặt tiền 15m, đất vuông vắn không lỗi phong thủy, quy hoạch
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, giấy phép xây dựng cao tầng có hầm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư vườn Hoa Tăng Bạt Hổ và Trần Thánh Tông, thuận tiện di chuyển
  • Vị trí trung tâm, gần chân cầu Trần Hưng Đạo, sắp khởi công
  • Phố hai chiều, vỉa hè rộng 5m, ô tô dừng đỗ thoải mái
  • Hiện đang cho thuê kinh doanh nhà hàng, mang lại dòng tiền gần 2 tỷ/năm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 250.625 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các công ty, tập đoàn muốn xây dựng tòa nhà văn phòng hoặc khách sạn tại vị trí đắc địa của Hà Nội, mang lại lợi nhuận cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để nhận thông tin chi tiết và có cơ hội đầu tư tuyệt vời này!