Lô góc KĐT Hà Quang 2 Nha Trang 192,2m² giá 12,1 tỷ - Đối diện công viên | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô góc KĐT Hà Quang 2 Nha Trang 192,2m² giá 12,1 tỷ - Đối diện công viên

12.1086 tỷ
192.2 m² - 63 triệu/m²

Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
192.2 m²

Nắm bắt cơ hội sở hữu lô đất góc tại KĐT Hà Quang 2, một vị trí đắc địa đối diện công viên, lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với giá chỉ 63 triệu/m², đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một khu đất tiềm năng tại Nha Trang.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192,2m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, 1 mặt hướng Tây Nam
  • Đặc điểm: Đối diện công viên, thông ra chung cư HQ2, với 2 mặt tiền đường rộng 12 - 13m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên chỉ vài bước chân, không gian sống trong lành, thoáng đãng
  • Gần các chung cư và khu dân cư đông đúc, dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm của Nha Trang
  • Có thể phát triển thành dự án nhà ở hoặc kinh doanh thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12,1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc các gia đình muốn xây dựng một tổ ấm giữa không gian sống xanh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất.