Lô góc 35m² 5 tầng nhỉnh 7 tỷ phố 8/3 Quỳnh Mai - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô góc 35m² 5 tầng nhỉnh 7 tỷ phố 8/3 Quỳnh Mai - Kinh doanh thuận lợi!

7.25 tỷ
35 m² - 207 triệu/m²

Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô góc nhà 5 tầng tại phố 8/3, Quỳnh Mai, quận Hai Bà Trưng. Đây là một vị trí lý tưởng, vừa để ở vừa để kinh doanh, mang lại nhiều tiện ích cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng.
  • Đặc điểm: Nhà mới, lô góc, gần phố, cách ô tô 10m, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ dân sinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Có nhiều hàng quán, dịch vụ ăn uống phong phú trong khu vực.
  • Đối diện trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Chỉ cách siêu thị lớn vài phút đi bộ, dễ dàng tìm kiếm đồ dùng cần thiết.
  • Thừa hưởng tiện ích trung tâm quận Hai Bà Trưng, giao thông thuận lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình nhỏ, nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi kết hợp kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.