Lô góc 2581 Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè 116m² - Giá tốt chỉ 6.3 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô góc 2581 Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè 116m² - Giá tốt chỉ 6.3 tỷ!

6.3 tỷ
116 m² - 54 triệu/m²

Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
116 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô góc số 2581 đường Huỳnh Tấn Phát, phường Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 116m² vuông vức, vị trí đắc địa, lô đất này rất phù hợp cho việc xây dựng biệt thự, căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc nhà ở kết hợp khai thác kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m²
  • Bố trí: Lô góc, tiếp giáp nhiều mặt đường thuận lợi
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Cách chợ Phú Xuân chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vực công viên và vui chơi giải trí, lý tưởng cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời cao tại khu vực phát triển của huyện Nhà Bè, cũng như các gia đình muốn xây dựng tổ ấm lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 24/7!