Lô góc 2 mặt ngõ 36m² giá 10.8 tỷ - Kinh doanh đa dạng, gần Royal City! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô góc 2 mặt ngõ 36m² giá 10.8 tỷ - Kinh doanh đa dạng, gần Royal City!

10.8 tỷ
36 m² - 300 triệu/m²

Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Chúng tôi xin giới thiệu tới quý khách hàng một siêu phẩm lô góc tọa lạc tại phố Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân. Với vị trí đắc địa, chỉ 20m ra phố và nằm ngay cạnh Royal City, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu bất động sản kinh doanh đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt ngõ, với mặt tiền rộng 6m, hiện trạng nhà 3 tầng cũ.
  • Đặc điểm: 2 ô tô tránh nhau, một mặt ngõ Nguyễn Trãi và một mặt ngõ Giáp Nhất, thông tứ tung, cực hiếm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Royal City, hưởng trọn tiện ích cao cấp từ dự án.
  • Cách chợ dân sinh chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dân cư đông đúc, rất phù hợp cho các hình thức kinh doanh.
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa, hoặc gia đình muốn sở hữu nhà ở trong khu vực trung tâm, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội