Lô đất vàng Tân Bình 340m² giá 79 tỷ - Đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất vàng Tân Bình 340m² giá 79 tỷ - Đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm!

79 tỷ
340 m² - 232 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
340 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại quận Tân Bình, một trong những khu vực phát triển sôi động nhất TP Hồ Chí Minh! Lô đất với diện tích 340m², mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, gần các trục đường lớn như Cộng Hòa và nhà ga T3 sân bay Tân Sơn Nhất, là điểm đến lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 340m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7.8m, nở hậu 8.3m, dài 42m
  • Đặc điểm: Phù hợp xây dựng toà nhà 9 tầng + hầm, hiện tại đang cho thuê với giá 45 triệu/tháng, hợp đồng 2 năm, pháp lý chuẩn với sổ đỏ mới 2025.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà ga T3, thuận tiện di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • Vị trí đắc địa, tập trung nhiều toà nhà văn phòng và thương mại
  • Gần các khách sạn lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh và cho thuê
  • Dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng hoặc khách sạn, cũng như dành cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội