Lô đất trung tâm thị trấn Thứa 104m² giá 5.72 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất trung tâm thị trấn Thứa 104m² giá 5.72 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay!

5.72 tỷ
104 m² - 55 triệu/m²

Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
104 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại trung tâm thị trấn Thứa, huyện Lương Tài, Bắc Ninh! Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lợi với vị trí đắc địa và tiện ích đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m²
  • Bố trí: Nhà 1 tầng gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp ăn, 1 nhà vệ sinh, 1 sân phơi đồ
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4,50m, nở hậu 4,84m, vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đường rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Đa khoa Lương Tài chỉ vài phút đi bộ
  • Gần chợ Thứa, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cộng đồng dân cư thân thiện, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.72 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một không gian sống yên bình, an ninh và đầy đủ tiện ích, hoặc cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc đi xem đất và chốt giao dịch.