Lô đất Phúc Lâm Mỹ Đức 105m² giá chỉ 22.5 triệu/m² - Nở hậu phong thuỷ đón lộc! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất Phúc Lâm Mỹ Đức 105m² giá chỉ 22.5 triệu/m² - Nở hậu phong thuỷ đón lộc!

2.3625 tỷ
105 m² - 23 triệu/m²

Phúc Lâm, Mỹ Đức, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
105 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất Phúc Lâm, Mỹ Đức! Lô đất 105m² này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu những đặc điểm phong thuỷ tuyệt vời, đảm bảo mang lại vận khí tốt đẹp cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, hậu 5,18m, nở hậu phong thuỷ
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái, sổ hồng đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Tỉnh lộ 419 chỉ 100m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Trong bán kính 300m có Trường học, chợ và Ủy ban, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Sát cạnh khu đất đấu giá, tiềm năng tăng giá cực cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.362.500.000 VND (22.5 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch tham quan lô đất.