Lô đất Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà 172m² giá 17.9 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà 172m² giá 17.9 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

17.9 tỷ
172 m² - 104 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
172 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại lô đất lớn trên đường Nguyễn Văn Thoại, quận Sơn Trà, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa chỉ cách biển Mỹ Khê chỉ 3 phút đi xe, đây là điểm đến lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 172m² (6.5 × 26.4)
  • Bố trí: Có nhà 2 tầng hiện hữu
  • Đặc điểm: Thửa đất vuông vức, nở hậu, hẻm ô tô thông thoáng, dễ khai thác mô hình dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 3 phút di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Gần các khu nghỉ dưỡng và khách sạn cao cấp
  • Trục đường Nguyễn Văn Thoại là điểm nóng thu hút khách du lịch và chuyên gia
  • Thuận tiện giao thông kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư muốn xây dựng tòa căn hộ cho thuê, villa hoặc mini hotel, tận dụng tiềm năng sinh lời từ lượng khách du lịch đông đảo quanh năm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem đất và thương lượng trực tiếp với chính chủ!