Lô đất Nguyễn Biểu, Kỳ Trinh 296m² giá 3.767 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất Nguyễn Biểu, Kỳ Trinh 296m² giá 3.767 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

3.767 tỷ
296 m² - 13 triệu/m²

Phường Kỳ Trinh, Thị xã Kỳ Anh, Hà Tĩnh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
296 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại đường Nguyễn Biểu, phường Kỳ Trinh. Đây là một trong những vị trí đắc địa, phù hợp cho đầu tư và kinh doanh với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 296m² (đất ở đô thị - ODT)
  • Bố trí: Kích thước 10m x 29,6m - đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, mặt tiền đường Nguyễn Biểu rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 350m ra Quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần dự án KĐT nhà ở Vinhomes Kỳ Trinh quy mô 85ha, tiềm năng phát triển lớn
  • Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, lý tưởng cho việc mở showroom, nhà hàng hay văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.767 triệu VND (12,7 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn tìm kiếm một vị trí để kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn tận tình, hỗ trợ pháp lý và xem đất trực tiếp!