Lô đất ngõ Lê Công Thanh, TP. Phủ Lý 87m² giá 6.132 tỷ - Mặt tiền 6m, gần tiện ích! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất ngõ Lê Công Thanh, TP. Phủ Lý 87m² giá 6.132 tỷ - Mặt tiền 6m, gần tiện ích!

6.132 tỷ
87 m² - 70 triệu/m²

Phường Tân Hiệp, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
87 m²

Lô đất độc đáo tại ngõ Lê Công Thanh, với mặt tiền rộng đến 6m, mang lại không gian thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Vị trí lô đất chỉ cách đường Lê Công Thanh 5 nhà, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, đường phân lô vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau thoải mái.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giá cả hợp lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ, trường học 3 cấp chỉ cách 500m, thuận tiện cho gia đình có trẻ em đi học.
  • Bệnh viện gần kề, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân.
  • Siêu thị chỉ 500m, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi với đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.132 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Vị trí đắc địa và gần các tiện ích sẽ mang lại giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!