Lô đất MBQH 530 Phường Đông Vệ 63m² giá 4.23 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất MBQH 530 Phường Đông Vệ 63m² giá 4.23 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.23 tỷ
63 m² - 67 triệu/m²

Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại MBQH 530, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ và hạ tầng hoàn chỉnh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4m, đất vuông vắn, không lỗi phong thủy
  • Đặc điểm: Đường 3 ô tô tránh nhau, vỉa hè rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh và làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Tỉnh Thanh Hóa, thuận tiện cho chăm sóc sức khỏe
  • Bệnh viện Nhi, phục vụ nhu cầu y tế cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Trường Chính trị Tỉnh Thanh Hóa, nâng cao giáo dục cho con em
  • Đại học Hồng Đức, Đại học Văn hóa & Du lịch, dễ dàng cho sinh viên thuê trọ
  • Khu vực dân trí cao, nhu cầu ở và đầu tư luôn cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.23 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư lâu dài tại vị trí đắc địa, cũng như gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực an ninh và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem đất và trải nghiệm thực tế.