Lô đất mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 - 218m² chỉ 14,39 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 - 218m² chỉ 14,39 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

14.39 tỷ
218 m² - 66 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
218 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất hiếm mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 2, TP.HCM. Với diện tích 218m², ngang 9m, lô đất này hứa hẹn mang lại nhiều cơ hội đầu tư hấp dẫn cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m²
  • Bố trí: Lô góc cực thoáng, đường 7m, lộ giới 12m
  • Đặc điểm: Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tối đa 6 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh ra đường Nguyễn Thị Định và Võ Chí Công
  • Gần cao tốc Long Thành - Dầu Giây, thuận tiện di chuyển
  • Phù hợp cho các dự án xây dựng như CHDV, biệt thự mini hoặc cho thuê
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng sinh lời cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,39 tỷ (thương lượng với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những nhà đầu tư bất động sản hoặc gia đình muốn xây dựng nơi ở kết hợp kinh doanh, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!