Lô đất mặt tiền Lê Hữu Trác, An Hải Đông, Sơn Trà 285m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất mặt tiền Lê Hữu Trác, An Hải Đông, Sơn Trà 285m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

33.9 tỷ
285 m² - 119 triệu/m²

An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
285 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền cực đẹp trên đường Lê Hữu Trác, phường An Hải Đông, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 285,30m²
  • Bố trí: Ngang 9,9m, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu trung tâm Sơn Trà, sát biển, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, dễ dàng tận hưởng không khí biển
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Đà Nẵng chỉ 1km
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và chợ gần kề
  • Thuận tiện giao thông với các tuyến đường lớn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33,9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội vàng hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.