Lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Xảo, Sơn Trà, Đà Nẵng 95m² giá 6.4 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Xảo, Sơn Trà, Đà Nẵng 95m² giá 6.4 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

6.4 tỷ
95 m² - 67 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
95 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Xảo, một trong những vị trí đắc địa tại quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Với diện tích lên tới 95m², đây là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: Đường 7,5m, vỉa hè rộng 4m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Phạm Văn Xảo, thuận lợi giao thông, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ mất vài phút di chuyển
  • Cách chợ gần nhất chỉ 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Đường lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực khác của Đà Nẵng
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh tại khu vực phát triển mạnh mẽ như Sơn Trà.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!