Lô đất mặt tiền đường Đồng Bài 1, Liên Chiểu, Đà Nẵng - Diện tích 97,5m² giá 6,09 tỷ - Sát chợ Hòa Khánh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất mặt tiền đường Đồng Bài 1, Liên Chiểu, Đà Nẵng - Diện tích 97,5m² giá 6,09 tỷ - Sát chợ Hòa Khánh!

6.09 tỷ
97 m² - 63 triệu/m²

Liên Chiểu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
97 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đắc địa tại đường Đồng Bài 1, Liên Chiểu, Đà Nẵng. Đây là một trong những vị trí lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, với diện tích 97,5m² (ngang 5m x dài 19,5m) và hướng Tây Bắc. Đường rộng 5,5m cùng vỉa hè 3m, mang lại không gian thoáng đãng và thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97,5m²
  • Bố trí: Ngang 5m x dài 19,5m
  • Đặc điểm: Đường lớn, vỉa hè rộng, hướng Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ Hòa Khánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần đường Ngô Văn Sở, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách Đại Học Bách Khoa chỉ một quãng ngắn, lý tưởng cho sinh viên và gia đình
  • Gần các dịch vụ tiện ích như cửa hàng, quán ăn, và ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,09 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư sinh lời, xây dựng nhà ở hoặc phát triển kinh doanh trong một khu vực đông dân cư và đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và trực tiếp gặp chủ đất!