Lô đất kinh doanh mặt đường Bùi Dương Lịch, Vinh 157.7m² giá 8 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất kinh doanh mặt đường Bùi Dương Lịch, Vinh 157.7m² giá 8 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

8 tỷ
157 m² - 51 triệu/m²

Phường Hưng Đông, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
157 m²

Chắc chắn bạn không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất kinh doanh đắc địa tại đường Bùi Dương Lịch, phường Hưng Đông, thành phố Vinh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 157.7m²
  • Bố trí: Hướng Đông Nam, phù hợp cho các loại hình kinh doanh đa dạng
  • Đặc điểm: Nằm mặt đường lớn, giao thông thuận lợi, có khả năng sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Đối diện với khu dân cư đông đúc, đảm bảo lượng khách hàng ổn định
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho gia đình
  • Dễ dàng tiếp cận với các tuyến đường lớn, giao thông thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng, hoặc những ai đang muốn xây dựng một ngôi nhà trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!