Lô đất KĐT Phúc Lộc Hải An 106m² giá 10.59 tỷ - Tiềm năng đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất KĐT Phúc Lộc Hải An 106m² giá 10.59 tỷ - Tiềm năng đầu tư sinh lời!

10.59 tỷ
106 m² - 100 triệu/m²

Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
106 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vị trí vàng này tại KĐT Phúc Lộc, Quận Hải An, Hải Phòng! Với diện tích 106m², lô góc có hướng Đông Bắc, mang lại không gian thoáng đãng và tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m² (ngang 5,5m x dài 19m)
  • Bố trí: Lô góc, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND hành chính Hải An, chỉ trong bán kính 1km có đầy đủ trường học, chợ, ngân hàng
  • Tiện lợi cho việc mua sắm tại các nhà hàng và siêu thị lân cận
  • Các tuyến giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.59 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất tiềm năng để xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Đừng bỏ lỡ!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất trực tiếp!