Lô đất hiếm Yên Thế, Tân Bình 7x18m, tiện xây hầm + 7 lầu, giá 23 tỷ TL | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất hiếm Yên Thế, Tân Bình 7x18m, tiện xây hầm + 7 lầu, giá 23 tỷ TL

23.5 tỷ
128 m² - 184 triệu/m²

2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
128 m²

Chào mừng Quý Khách Hàng đến với cơ hội sở hữu lô đất hiếm tại khu vực sân bay Tân Sơn Nhất! Lô đất tọa lạc tại đường Yên Thế, Phường 2, Quận Tân Bình, với diện tích 7x18m, nở hậu 7.2m, lý tưởng để xây dựng tòa nhà hầm + 7 lầu.

Thông tin chi tiết:

  • Địa chỉ: 34/10 Yên Thế, P. 2, Q. Tân Bình
  • Diện tích: 7 x 18m, nở hậu 7.2m
  • Diện tích công nhận: 128m²
  • Kết cấu hiện trạng: Đất trống
  • Hướng: Bắc
  • Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 lầu
  • Giá bán: 23 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Vị trí lý tưởng cho các văn phòng và khách sạn mini, nhu cầu thuê cao
  • Đường lớn, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, phục vụ cho nhu cầu logistics và thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này là sự lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà cho thuê, khách sạn mini hoặc homestay. Với vị trí gần sân bay và diện tích phù hợp, đây là cơ hội hiếm có để gia tăng giá trị tài sản trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội