Lô đất Hà Thanh, Huyện Tuy Phước, 54m² giá 2.999 tỷ - Đối diện công viên lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất Hà Thanh, Huyện Tuy Phước, 54m² giá 2.999 tỷ - Đối diện công viên lý tưởng!

2.999 tỷ
54 m² - 56 triệu/m²

Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
54 m²

Chủ đầu tư cần bán nhanh lô đất tại Hà Thanh, Huyện Tuy Phước, với vị trí vàng đối diện công viên, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất đẹp, thuận tiện cho việc xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:54m²
  • Bố trí:Ngang 3,5m, mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm:Đường ô tô, vị trí đẹp, không gian mát mẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên, không gian sống trong lành, lý tưởng cho gia đình
  • Gần các trường học từ mầm non đến THPT
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm Huyện Tuy Phước
  • Gần chợ và các tiện ích mua sắm khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội phát triển trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!