Lô đất đường Trần Quốc Toản, Phường Vinh Phú, 86.5m² - Kinh doanh sầm uất, giá chỉ 5 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất đường Trần Quốc Toản, Phường Vinh Phú, 86.5m² - Kinh doanh sầm uất, giá chỉ 5 tỷ!

5 tỷ
86 m² - 58 triệu/m²

Vinh Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
86 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp ngay trên đường Trần Quốc Toản, Phường Vinh Phú! Với vị trí đắc địa, lô đất này rất phù hợp để ở hoặc kinh doanh buôn bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86.5m²
  • Bố trí: 2 mặt tiền trước và sau, có thể dễ dàng phân chia thành nhiều khu vực sử dụng khác nhau.
  • Đặc điểm: Đường rộng thông thoáng, đủ chỗ cho 2 ô tô tránh nhau, khu dân cư đông đúc và sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại và chợ truyền thống, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Các trường học, bệnh viện nằm trong bán kính gần, phục vụ tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho việc sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc mở rộng kinh doanh tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!