Lô đất đường Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh 297m² giá 60 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất đường Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh 297m² giá 60 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

60 tỷ
297 m² - 202 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
297 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào lô đất vàng trên đường Nguyễn Gia Trí, phường 25, quận Bình Thạnh! Đây là vị trí đắc địa với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 297m²
  • Bố trí: Ngang 12,65m, đất trống, thuận tiện xây dựng mới
  • Đặc điểm: Phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự hoặc showroom

Tiện ích xung quanh:

  • Trục thương mại sầm uất, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thương mại
  • Gần nhiều trường đại học lớn, thuận lợi cho việc thu hút nhân viên và khách hàng
  • Chỉ cách quận 1 vài phút, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực có nhiều văn phòng cho thuê, tạo ra dòng khách hàng ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ VND – còn thương lượng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư và doanh nghiệp đang tìm kiếm một vị trí chiến lược để phát triển kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!