Lô đất đường Đinh Đạt, phường Mân Thái, 91.5m² giá 15 tỷ - Cơ hội đầu tư gần biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất đường Đinh Đạt, phường Mân Thái, 91.5m² giá 15 tỷ - Cơ hội đầu tư gần biển!

15 tỷ
91 m² - 165 triệu/m²

Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Lô đất trống đường Đinh Đạt, phường Mân Thái, chỉ cách biển Mân Thái 2 phút di chuyển, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng dự án căn hộ dịch vụ, villa hoặc khách sạn mini.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91.5m² (ngang 5m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, đường nhựa 7.5m, vỉa hè rộng rãi, thông thoáng
  • Đặc điểm: Khu vực du lịch phát triển mạnh, thuận lợi cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 2 phút đi bộ ra bãi biển Mân Thái, nơi lý tưởng để thư giãn
  • Gần các khu nghỉ dưỡng và khách sạn cao cấp
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ về du lịch, rất tiềm năng đầu tư
  • Đường Đinh Đạt có hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn phát triển dự án du lịch hoặc những ai tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng ngôi nhà mơ ước gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem đất và chốt vị trí đẹp ngay hôm nay!