Lô đất đẹp Vườn Hồ 1, Cự Khối, 75.6m² giá 12.48 tỷ - Đầu tư sinh lời mạnh mẽ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất đẹp Vườn Hồ 1, Cự Khối, 75.6m² giá 12.48 tỷ - Đầu tư sinh lời mạnh mẽ!

12.483 tỷ
75.6 m² - 165 triệu/m²

Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75.6 m²

Khám phá cơ hội đầu tư với lô đất đẹp tại Vườn Hồ 1, phường Cự Khối, quận Long Biên. Vị trí thuận lợi với mặt tiền 9.57m, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75.6m²
  • Bố trí: Mặt tiền 9.57m, vuông vức, dễ dàng thiết kế và chia lô.
  • Đặc điểm: Lô đất pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư sinh lời.

Tiện ích xung quanh:

  • Đường nhựa rộng rãi, có vỉa hè, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
  • Gần hồ, không gian thoáng mát, phong thủy vượng khí.
  • Khu dân cư sạch đẹp, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt.
  • Tiếp cận dễ dàng đến các tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ gần đó.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí vàng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, cũng như những gia đình mong muốn một không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!