Lô đất đẹp phường Tân Kiểng quận 7 giá 132 triệu/m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất đẹp phường Tân Kiểng quận 7 giá 132 triệu/m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

26.1 tỷ
198 m² - 132 triệu/m²

Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
198 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại phường Tân Kiểng, quận 7! Với vị trí đắc địa, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 198m² (9m x 22m)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, thuận tiện cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Phù hợp để xây dựng văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lotte Mart, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ Tân Quy chỉ 100m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Phường Tân Kiểng phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 132 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp mong muốn mở rộng hoạt động hoặc cá nhân muốn xây dựng nhà ở, văn phòng tại vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!