Lô Đất Đẹp Mặt Tiền Đường Số 31, Bình Trưng Tây, Quận 2 - Đầu Tư Siêu Lợi Nhuận | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô Đất Đẹp Mặt Tiền Đường Số 31, Bình Trưng Tây, Quận 2 - Đầu Tư Siêu Lợi Nhuận

18.3 tỷ
160.6 m² - 114 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
160.6 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp mặt tiền đường số 31, phường Bình Trưng Tây, quận 2 (TP. Thủ Đức). Đây là cơ hội hiếm có cho các nhà đầu tư với vị trí đắc địa, cách đường Nguyễn Duy Trinh chỉ 100m, đường ô tô thông thoáng, dễ dàng di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160.6m² (11m x 13m, nở hậu 13.6m)
  • Bố trí: Đất full thổ cư, không dính lộ giới đường
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, quy hoạch đất ở đô thị, xây dựng tự do với mật độ cấp phép 4.3, cho phép xây dựng 1 trệt 4 lầu (có hầm ngoại giao thêm).

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và trung tâm giáo dục, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Bình Trưng Tây chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Đa khoa TP. Thủ Đức, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Tiện lợi cho việc kinh doanh với vị trí gần các khu văn phòng, căn hộ dịch vụ và khách sạn.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính như Nguyễn Duy Trinh, Mai Chí Thọ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.3 tỷ VND (có thương lượng cho khách hàng thiện chí).

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn để khai thác dòng tiền hiệu quả. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai tìm kiếm một bất động sản giá trị tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu lô đất đắc địa này trước khi quá muộn!