Lô đất biệt thự VIP Vườn Đào Hồ Tây 176m² giá 99 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất biệt thự VIP Vườn Đào Hồ Tây 176m² giá 99 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có!

99 tỷ
176 m² - 563 triệu/m²

Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
176 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu lô đất biệt thự VIP tại Vườn Đào, Hồ Tây - một trong những khu vực đẳng cấp nhất Hà Nội. Với diện tích 176m², mặt tiền 11m, lô đất này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Đường ô tô tránh, vỉa hè rộng, thuận tiện cho việc đỗ xe ngày đêm, đảm bảo sự thoải mái và an toàn cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 176m²
  • Bố trí: Mặt tiền 11m, vuông vắn đẹp hiếm
  • Đặc điểm: Nằm trong khu biệt thự VIP Vườn Đào, sát Lạc Long Quân, Xuân La, Võ Chí Công, gần Lotte Mall, dễ dàng di chuyển đến sân bay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lotte Mall, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách sân bay Nội Bài chỉ khoảng 30 phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận trung tâm
  • Hàng xóm toàn biệt thự cao tầng, tạo môi trường sống văn minh và đẳng cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi ở đẳng cấp, yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với những tiện ích hiện đại. Đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất biệt thự VIP Hồ Tây này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam