Lô đất biệt thự mặt đường Lê Văn Lương, 239m² giá 14.398 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất biệt thự mặt đường Lê Văn Lương, 239m² giá 14.398 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng!

14.398 tỷ
239 m² - 60 triệu/m²

Thành phố Nam Định, Nam Định

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
239 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất biệt thự đẹp tuyệt vời tại mặt đường Lê Văn Lương, Nam Định. Đây là một trong những vị trí đắc địa, phù hợp cho những ai yêu thích cuộc sống yên bình và muốn đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 239,98m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, hướng Nam
  • Đặc điểm: Lô đất nằm trong khu đô thị Thống Nhất văn minh, dân trí cao, với phong thủy đẹp và môi trường sống lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ trung tâm chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận lợi với các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và đầu tư.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt đa dạng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.398 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời, hoặc cho những ai muốn xây dựng một căn biệt thự hoàn hảo để an cư lập nghiệp tại thành phố Nam Định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ trong việc sở hữu bất động sản này!