Lô đất biển Nguyễn Văn Thoại Sơn Trà 163m² giá 20 tỷ - Mặt tiền siêu hiếm! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất biển Nguyễn Văn Thoại Sơn Trà 163m² giá 20 tỷ - Mặt tiền siêu hiếm!

20 tỷ
163 m² - 123 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
163 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ qua cơ hội sở hữu lô đất siêu hiếm tại biển Nguyễn Văn Thoại, Sơn Trà! Với vị trí đắc địa, diện tích 163m² và hai mặt tiền, lô đất này phù hợp lý tưởng cho việc xây dựng biệt thự hoặc căn hộ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 163m²
  • Bố trí: Ngang 10m, kiệt nhựa 4.5m thông Nguyễn Duy Hiệu
  • Đặc điểm: Cách mặt tiền Nguyễn Văn Thoại chỉ 20m, 400m ra biển Mỹ Khê, gần phố Tây An Thượng và chợ, trường học chỉ 150m.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 20m tới mặt tiền đường Nguyễn Văn Thoại, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách biển Mỹ Khê chỉ 400m, lý tưởng cho việc nghỉ dưỡng
  • Gần chợ và trường học, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Phù hợp để xây dựng villa hoặc căn hộ cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng dự án nghỉ dưỡng hoặc người có nhu cầu sở hữu bất động sản ven biển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội này!