Lô đất 92.4m² đường 10m phường 15 quận Gò Vấp - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 92.4m² đường 10m phường 15 quận Gò Vấp - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

9.3 tỷ
92 m² - 101 triệu/m²

15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại phường 15, quận Gò Vấp! Lô đất với diện tích 92.4m² (4m x 23m), nằm trên đường 10m thông thoáng, được công nhận không lộ giới, rất phù hợp để xây dựng siêu phẩm với thang máy hiện đại. Đặc biệt, khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh mẽ khi trong tương lai đường sẽ mở rộng lên thành 20m, kết nối thuận lợi ra bờ sông Tham Lương Bến Cát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.4m²
  • Bố trí: Nở hậu, chiều dài 23m, mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Không lộ giới, đường 10m thông, nằm ngay khu biệt thự An Lộc và gần trường học Lê Đức Thọ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Lê Đức Thọ, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến khu vực thương mại sầm uất
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các quận lân cận
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án hạ tầng lớn trong tương lai
  • Thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán hoặc xây dựng nhà ở cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh tại khu vực phát triển nhanh chóng của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam