Lô đất 60.1m² tại KDC Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 chỉ 4.8 tỷ - Sổ hồng riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 60.1m² tại KDC Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 chỉ 4.8 tỷ - Sổ hồng riêng!

4.8 tỷ
60 m² - 80 triệu/m²

Phường Phú Hữu, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
60 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất tại khu dân cư Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Phú Hữu, quận 9, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 60.1m², lô đất này có đầy đủ giấy tờ pháp lý sổ hồng riêng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60.1m² (4.3x14.02m)
  • Bố trí: Đất thổ cư, mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm: Đường nhựa rộng 8m, cư dân đông đúc, gần khu vực chuẩn bị mở rộng lên 30m, sát Quận 2

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Hữu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện quận 9, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm TP Hồ Chí Minh và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn định cư lâu dài hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!