Lô đất 440m² xã Tân Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng - Giá chỉ 51.48 tỷ, chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 440m² xã Tân Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng - Giá chỉ 51.48 tỷ, chính chủ!

51.48 tỷ
440 m² - 117 triệu/m²

Tân Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
440 m²

Chủ nhà cần bán gấp lô đất có diện tích 440m², vừa tách thửa xong, với mặt tiền rộng 11.84m và chiều dài 40m. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp tại xã Tân Hội, huyện Đức Trọng, Lâm Đồng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 440m²
  • Bố trí: Mặt tiền 11.84m, dài 40m
  • Đặc điểm: Vừa tách thửa, đất ở khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hội, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ vài phút đi bộ, rất phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Giao thông dễ dàng, kết nối thuận tiện với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 51.48 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển như Đức Trọng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất.