Lô đất 2113m² tại Bình Phục, Thăng Bình, Quảng Nam - Vị trí vàng cho mọi loại hình kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 2113m² tại Bình Phục, Thăng Bình, Quảng Nam - Vị trí vàng cho mọi loại hình kinh doanh!

18.5944 tỷ
2113 m² - 9 triệu/m²

Bình Phục, Thăng Bình, Quảng Nam

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2113 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại trung tâm xã Bình Phục, Thăng Bình, Quảng Nam! Đây là một vị trí đắc địa không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2113m² – bao gồm 3 sổ đỏ riêng, trong đó 500m² đất ở
  • Bố trí: Góc 3 mặt tiền, gần 50m mặt tiền Quốc lộ 1A và gần 50m mặt tiền đường bê tông
  • Đặc điểm: Không vướng giải phân cách, điểm mở quay đầu xe thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục chính QL1A – tuyến giao thông huyết mạch với lưu lượng phương tiện lớn
  • Phù hợp cho kinh doanh mọi ngành nghề với vị trí đắc địa
  • Chỉ cần vài phút di chuyển đến các tiện ích như chợ, bệnh viện, và trường học
  • Đường bê tông rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.594.400.000 VND (8.8 triệu/m², thấp hơn 35% so với thị trường)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, thương nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem đất và làm việc với chủ đất để đảm bảo quy trình diễn ra nhanh chóng và thuận lợi.