Lô đất 2 mặt tiền Xuân Diệu 177m² giá 8.85 tỷ - Sẵn sàng đầu tư ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 2 mặt tiền Xuân Diệu 177m² giá 8.85 tỷ - Sẵn sàng đầu tư ngay!

8.85 tỷ
177 m² - 50 triệu/m²

Phủ Lý, Phủ Lý, Hà Nam

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
177 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Xuân Diệu, phường Phủ Lý, thành phố Phủ Lý, Hà Nam. Với vị trí đắc địa gần cầu Liêm Chính, khu vực này không chỉ thích hợp để kinh doanh mà còn là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 177m²
  • Bố trí: Đất 2 mặt tiền, hướng Bắc và Đông, mặt tiền rộng 9.9m
  • Đặc điểm: Đường ô tô đỗ cửa, khu dân cư đông đúc, phù hợp cho việc kinh doanh và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phủ Lý, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam chỉ 1.5km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần trường THPT Phủ Lý, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội tốt để phát triển kinh doanh, hoặc các gia đình muốn tìm nơi an cư lâu dài tại khu vực Phủ Lý.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!