Lô đất 2 mặt tiền Hoàng Minh Thắng Đà Nẵng 482m² giá 50 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 2 mặt tiền Hoàng Minh Thắng Đà Nẵng 482m² giá 50 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

50 tỷ
482 m² - 104 triệu/m²

Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
482 m²

Đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư lý tưởng tại Đà Nẵng? Lô đất 2 mặt tiền Hoàng Minh Thắng chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:482m²
  • Bố trí: Mặt tiền chính 30m, mặt hông 7,5m
  • Đặc điểm: Đất 2 mặt tiền, sổ đỏ chính chủ, có thể giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị công nghệ FPT, trung tâm phát triển sôi động bậc nhất Đà Nẵng
  • Gần các cao ốc, trung tâm thương mại, tòa văn phòng và căn hộ cao cấp
  • Chỉ 5 phút tới biển Mỹ Khê và danh thắng Ngũ Hành Sơn
  • 15 phút đến trung tâm thành phố và sân bay Đà Nẵng
  • 30 phút đến Phố cổ Hội An
  • Hưởng trọn hệ thống tiện ích của Đại học FPT và khu đô thị kiểu mẫu hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:50 tỷ VND – thương lượng với chính chủ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư có tầm nhìn xa, những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng căn hộ cao cấp, khách sạn, hoặc văn phòng cho thuê.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn tận tình trong quá trình giao dịch.