Lô đất 2 mặt tiền Hoàng Bật Bạt, Ngũ Hành Sơn 156.8m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô đất 2 mặt tiền Hoàng Bật Bạt, Ngũ Hành Sơn 156.8m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

9.3 tỷ
156.8 m² - 59 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
156.8 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Lô đất 2 mặt tiền Hoàng Bật Bạt và Lê Văn Hiến với diện tích lên tới 156.8m² đang chờ đón bạn. Đây là một trong những lô đất hiếm hoi còn sót lại với vị trí đẹp, phù hợp cho việc xây dựng căn hộ, văn phòng hoặc khách sạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 156.8m²
  • Bố trí: Xây dựng tối đa 6 tầng
  • Đặc điểm: Lô đất 2 mặt tiền, thuận lợi cho nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu du lịch biển Mỹ Khê nổi tiếng, thu hút khách du lịch hàng năm
  • Cách chợ Hòa Khánh khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học và bệnh viện, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại Đà Nẵng, hoặc những ai muốn xây dựng chỗ ở kết hợp kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Liên hệ ngay để được tư vấn và thương lượng giá tốt nhất với chủ đất.