Lô biệt thự KDC Thế Kỷ 246m² giá 40,5 tỷ - Gần Bát Nàn, cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Lô biệt thự KDC Thế Kỷ 246m² giá 40,5 tỷ - Gần Bát Nàn, cơ hội đầu tư tốt!

40.5 tỷ
246.4 m² - 164 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
246.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô biệt thự tuyệt đẹp tại KDC Thế Kỷ, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Với vị trí đắc địa chỉ cách Bát Nàn, Tạ Hiện và Trương Văn Bang chỉ 1 phút đi xe, đây là nơi lý tưởng để sinh sống và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 246m² (10,5 x 23,5m) công nhận đầy đủ
  • Bố trí: Lô biệt thự có mặt tiền rộng, thuận tiện cho việc xây dựng và thiết kế theo ý tưởng riêng
  • Đặc điểm: Khu dân cư văn minh, an ninh, đồng bộ, đường xá rộng rãi và thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 1 phút đi bộ ra Bát Nàn - Tạ Hiện - Trương Văn Bang
  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ tiện ích như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê
  • Cách sông 100m, không khí trong lành, thích hợp cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực phát triển nhanh chóng với nhiều dự án mới, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40,5 tỷ VND (TL trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, an toàn và tiện nghi, cũng như là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem lô đất và thương lượng giá tốt nhất với chính chủ. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong hành trình tìm kiếm bất động sản ưng ý!