Liền kề Vinhomes Pearl Bay Nha Trang 80m² - Sổ hồng sẵn, giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Liền kề Vinhomes Pearl Bay Nha Trang 80m² - Sổ hồng sẵn, giá tốt

12.535 tỷ
80 m² - 157 triệu/m²

Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
80 m²

Siêu phẩm liền kề 4 tầng tại Vinhomes Pearl Bay Nha Trang - Cơ hội sở hữu bất động sản ven biển đắc địa với mức giá cực kỳ hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m²
  • Bố trí:Nhà liền kề xây 4 tầng, ngang 5m, sẵn sàng bàn giao.
  • Đặc điểm:Nằm trong dãy NT8 lốc 88, khu vực đã xây dựng hoàn chỉnh, thiết kế hiện đại, gần biển, không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong quần thể Vinhomes Pearl Bay với các tiện ích nội khu đẳng cấp.
  • Liền kề bãi biển Nha Trang thơ mộng, dễ dàng tiếp cận các hoạt động giải trí biển.
  • Di chuyển thuận tiện đến các điểm du lịch nổi tiếng như Viện Hải Dương học, Vinpearl Land.
  • Gần các nhà hàng, quán cafe, khu vui chơi giải trí sầm uất của thành phố.
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • An ninh 24/7 đảm bảo sự an toàn và riêng tư cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.535 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn liền kề này lý tưởng cho các gia đình muốn tìm một không gian sống ven biển đẳng cấp, kết hợp nghỉ dưỡng và kinh doanh. Cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn liền kề 4 tầng tuyệt đẹp tại Vinhomes Pearl Bay Nha Trang với mức giá không thể tốt hơn. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!