Liền kề Sân vườn Đảo Vua, Thủy Nguyên - 97m², Giá tốt nhất 12.483 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Liền kề Sân vườn Đảo Vua, Thủy Nguyên - 97m², Giá tốt nhất 12.483 tỷ

12,483 tỷ
97 m² - 129 triệu/m²

Phường An Lư, Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
97 m²

Nhà liền kề sân vườn tọa lạc tại phân khu Đảo Vua, Thủy Nguyên - cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với mức giá tốt nhất thị trường. Sở hữu không gian sống xanh mát và tiện nghi đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:97m²
  • Bố trí:Nhà liền kề sân vườn, diện tích xây dựng 317,4 m²
  • Đặc điểm:Hướng Bắc, không gian thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong phân khu Đảo Vua, hưởng trọn các tiện ích nội khu cao cấp của Vinhomes Vũ Yên.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm hành chính mới của Hải Phòng.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch kết nối liên tỉnh.
  • Khu vực quy hoạch đồng bộ, phát triển hạ tầng hiện đại.
  • Tiềm năng tăng giá cao khi khu đô thị hoàn thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12.483 tỷ (Giá thanh toán sớm)
  • Chính sách ưu đãi:Chiết khấu thanh toán sớm 10,5%, chiết khấu VOS 17%, quà tặng nội thất 7,5%.

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các gia đình mong muốn một không gian sống biệt lập, xanh mát, an ninh và đẳng cấp. Đồng thời là lựa chọn đầu tư sinh lời hấp dẫn với tiềm năng phát triển của khu vực Thủy Nguyên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn liền kề sân vườn giá tốt nhất phân khu Đảo Vua. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết về chính sách và tham quan thực tế.