Liền kề Hải Âu Vinhomes Ocean Park 2 - 78m² - Giá 10.45 Tỷ Chính Chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Liền kề Hải Âu Vinhomes Ocean Park 2 - 78m² - Giá 10.45 Tỷ Chính Chủ

10.45 tỷ
78 m² - 134 triệu/m²

Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
78 m²

Siêu phẩm liền kề Hải Âu, Vinhomes Ocean Park 2 - Cơ hội sở hữu không thể bỏ lỡ!

Cần bán gấp căn liền kề đẹp tại phân khu Hải Âu, Vinhomes Ocean Park 2, Hưng Yên. Với diện tích đất 78m² và diện tích xây dựng lên đến 281m², căn nhà này mang đến không gian sống lý tưởng và tiềm năng kinh doanh vượt trội. Hướng Đông Nam mát mẻ, đón gió tự nhiên, mang lại tài lộc và vượng khí cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng 281m², thiết kế đa năng, phù hợp cho gia đình đông người hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Căn liền kề nằm trên mặt đường Hải Âu sầm uất, khu vực phát triển năng động bậc nhất của dự án. Hướng nhà Đông Nam đón trọn vượng khí.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong lòng đại đô thị Vinhomes Ocean Park 2 với hệ thống tiện ích đẳng cấp: công viên, hồ nước mặn, bể bơi, khu vui chơi trẻ em.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông huyết mạch, kết nối nhanh chóng với trung tâm Hà Nội và các tỉnh lân cận.
  • Gần các tiện ích ngoại khu như trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí.
  • Khu vực an ninh đảm bảo với hệ thống camera giám sát 24/7.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.45 tỷ VND (Giá nét, chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực phía Đông Hà Nội, hoặc những gia đình mong muốn một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và đầy đủ dịch vụ.