Liền Kề Bích Động Lakeside - Lô Góc 97m² Hướng Đông Nam - Đầu Tư Sinh Lời | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Liền Kề Bích Động Lakeside - Lô Góc 97m² Hướng Đông Nam - Đầu Tư Sinh Lời

6.79 tỷ
97 m² - 70 triệu/m²

Phường Việt Yên, Tỉnh Bắc Ninh

2 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
97 m²

Sở hữu ngay lô góc Liền Kề 1 Bích Động Lakeside với 2 mặt tiền thoáng đãng, diện tích 97m² vuông vắn, mang đến tiềm năng tăng giá vượt trội so với các lô thường. Đặc biệt, vị trí nằm trên trục đường 22m sầm uất, là điểm cộng lớn cho khả năng kinh doanh và sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m²
  • Bố trí: Lô góc, 2 mặt tiền, vuông vắn
  • Đặc điểm: Nằm trên trục đường 22m, tiềm năng tăng giá cao, vị trí trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Trung tâm thương mại sầm uất, thuận tiện mua sắm
  • Gần quảng trường trung tâm, nơi diễn ra các sự kiện cộng đồng
  • Sân bóng rổ hiện đại, đáp ứng nhu cầu thể thao
  • Khu vực cắm trại lý tưởng cho các hoạt động ngoại khóa
  • Trạm sạc xe điện tiện lợi, đón đầu xu hướng công nghệ xanh
  • Phường Việt Yên, Tỉnh Bắc Ninh - khu vực đang phát triển mạnh mẽ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.79 tỷ (tương đương 70 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư nhạy bén, mong muốn sở hữu bất động sản có biên độ tăng giá cao, hoặc những gia đình muốn kinh doanh, buôn bán ngay tại trung tâm khu đô thị sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô góc độc tôn tại Bích Động Lakeside! Liên hệ ngay để nhận danh sách các lô đẹp và tư vấn chi tiết.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Việt Yên, Tỉnh Bắc Ninh
0
So sánh