Legacy 89 Hưng Yên: Shophouse 87.5m² Ngã 6 Mỹ Hào - Kinh doanh/Ở lý tưởng | TongkhoBDS.com

Property main image
13 ảnh
Đã copy mã tin!

Legacy 89 Hưng Yên: Shophouse 87.5m² Ngã 6 Mỹ Hào - Kinh doanh/Ở lý tưởng

8.3 tỷ
87.5 m² - 95 triệu/m²

Phường Nhân Hòa, Thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
87.5 m²

Sở hữu ngay Shophouse Legacy 89 tại Ngã 6 Mỹ Hào - Tọa độ kinh doanh đắc địa, tâm điểm phồn vinh của Hưng Yên!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87.5m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 5m, MĐXD 75%
  • Đặc điểm: Thiết kế full kính Singapore hiện đại, tối ưu cho ở, kinh doanh, làm văn phòng. Sổ đỏ từng lô.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm tại Ngã 6 vòng xoay Mỹ Hào, trung tâm giao thương sầm uất.
  • Tiếp giáp Trục Kinh tế Bắc Nam 74m, kết nối toàn khu Phố Nối.
  • Đối diện 4 tòa chung cư, liền kề khu dân cư đông đúc.
  • Gần chợ giao thương hiện hữu, đảm bảo nguồn khách hàng tiềm năng.
  • Hệ thống tiện ích nội khu: Clubhouse, Công viên, Khu thể thao, Rạp chiếu phim, Thư viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 8.3 tỷ/căn (Bao gồm xây thô, hoàn thiện mặt ngoài)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà kinh doanh muốn sở hữu mặt bằng tại vị trí đắc địa, dễ dàng khai thác kinh doanh hoặc cho thuê. Đồng thời, với thiết kế hiện đại, Legacy 89 cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn an cư tại một khu đô thị tiện nghi, đẳng cấp.

Liên hệ:

Khám phá tiềm năng sinh lời vượt trội tại Legacy 89 - Liên hệ ngay để nhận tư vấn chọn căn đẹp và hưởng chính sách ưu đãi tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam