Kho Xưởng 3600m² Lái Thiêu, Thuận An - Giá Tốt, Sẵn Sàng Bàn Giao | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Kho Xưởng 3600m² Lái Thiêu, Thuận An - Giá Tốt, Sẵn Sàng Bàn Giao

270 triệu/tháng
3600 m²

Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
3600 m²

Siêu phẩm kho xưởng diện tích khủng 3.600m² tại trung tâm Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương đang chờ đón chủ nhân mới. Vị trí đắc địa, pháp lý minh bạch, sẵn sàng bàn giao ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3.600m²
  • Bố trí: Kho xưởng rộng rãi, trần cao, thông thoáng.
  • Đặc điểm: Đường container ra vào thoải mái, hệ thống phòng cháy chữa cháy tự động nghiệm thu, trạm điện công suất lớn (1000kw, 800kw). Đầy đủ giấy tờ pháp lý, có xuất hóa đơn VAT. Phù hợp làm kho chứa hàng, logistic, không sản xuất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính tại Phường Lái Thiêu, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng vận chuyển hàng hóa đi các tỉnh thành lân cận.
  • Khu vực tập trung nhiều cụm công nghiệp, thuận lợi cho hoạt động logistic.
  • Gần các tiện ích dân sinh như chợ, ngân hàng, bưu điện.

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 270 triệu/tháng (75.000 VNĐ/m²)
  • Cọc 4 tháng, hợp đồng dài hạn.
  • Miễn phí 1 tháng chuẩn bị cho việc setup kho.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các doanh nghiệp logistics, kinh doanh thương mại điện tử, hoặc các đơn vị cần kho bãi quy mô lớn, vị trí thuận lợi và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian kho xưởng lý tưởng với mức giá ưu đãi. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và tham quan thực tế!