Kho Xưởng 1800m² Hải Phòng - Sẵn Sàng Hoạt Động, Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Kho Xưởng 1800m² Hải Phòng - Sẵn Sàng Hoạt Động, Giá Tốt

117 triệu
1800 m² - 0 triệu/m²

Phường An Hồng, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
1800 m²

Cần tìm mặt bằng sản xuất quy mô lớn? Kho xưởng 1800m² tại Hải Phòng sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của doanh nghiệp bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1800m²
  • Bố trí: Ngang 24m, trần cao 12m, tạo không gian rộng rãi, thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Trang bị trạm điện riêng, hệ thống PCCC vách tường đảm bảo an toàn tối đa. Xe container ra vào dễ dàng, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngoài khu công nghiệp, dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông huyết mạch.
  • Gần cảng biển Hải Phòng, thúc đẩy hoạt động logistics và xuất nhập khẩu.
  • Khu vực có hạ tầng phát triển, thuận tiện cho việc tìm kiếm nguồn lao động.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường cao tốc, rút ngắn thời gian vận chuyển hàng hóa đi các tỉnh thành.
  • Gần các dịch vụ hỗ trợ doanh nghiệp như ngân hàng, bưu điện.

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 65.000 VNĐ/m²/tháng (Tương đương 117.000.000 VNĐ/tháng cho toàn bộ diện tích).
  • Pháp lý: Đất sản xuất phi nông nghiệp, pháp lý rõ ràng, minh bạch.

Phù hợp với ai:

Kho xưởng lý tưởng cho các doanh nghiệp sản xuất, logistics, kho bãi cần mặt bằng quy mô lớn, có hệ thống PCCC, trạm điện và khả năng tiếp cận xe container. Vị trí thuận lợi cho việc vận chuyển và phát triển kinh doanh tại khu vực Hải Phòng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay kho xưởng tiềm năng này với mức giá hấp dẫn! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem kho.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường An Hồng, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
Tỉnh/Thành: Hải Phòng
Quận/Huyện: Quận Hồng Bàng
Phường/Xã: Phường An Hồng
0
So sánh