Kho cho thuê mặt đường Đại Lộ Thăng Long 1200m² giá 84 triệu - Điện 3 pha, xe công đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Kho cho thuê mặt đường Đại Lộ Thăng Long 1200m² giá 84 triệu - Điện 3 pha, xe công đỗ cửa!

84 triệu
1200 m² - 0 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
1200 m²

Khám phá cơ hội thuê kho lý tưởng tại mặt đường Đại Lộ Thăng Long với diện tích lên đến 1200m². Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho các doanh nghiệp cần không gian rộng rãi, tiện nghi và thuận tiện cho việc lưu thông hàng hóa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1200m²
  • Bố trí: Khung Zamil mái tôn cao từ 6-8m, tường xây kiên cố cao 4m, có gác xép và văn phòng sẵn có trong kho.
  • Đặc điểm: Nền bê tông chịu lực đã phủ sơn Epoxy chống cháy, trần thả nhựa chống nóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Điện 3 pha công suất lớn phục vụ sản xuất, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
  • Xe công có thể đỗ ngay cửa kho, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa.
  • Vỉa hè rộng, dễ dàng đỗ xe, tạo sự thuận lợi cho khách hàng và đối tác.
  • Xưởng cao ráo, chắc chắn với tường xây kiên cố xung quanh, đảm bảo an toàn cho hàng hóa.
  • Có sẵn văn phòng và nhà vệ sinh trong kho, tiết kiệm thời gian và chi phí cho doanh nghiệp.

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 70.000 VNĐ/m²/tháng (tương đương 84 triệu VNĐ/tháng).

Phù hợp với ai:

Kho này rất thích hợp cho gara ô tô, cửa hàng xe điện, làm kho chứa hàng, kho trung chuyển, chuyển phát nhanh, kho cho các thương hiệu lớn như Shoppe, Lazada, hoặc kho thời trang, mỹ phẩm, dược phẩm, kho lạnh và xưởng sản xuất cơ khí, đồ gỗ mỹ nghệ.

Liên hệ:

Để được xem kho và tư vấn tận tình, quý khách vui lòng liên hệ ngay hôm nay!

Mr Thành - SĐT: 0338833*** (Zalo - Viettel) hoặc 0947820*** (Vinaphone).

Ghi chú: Tôi cam kết mọi thông tin đều chính xác 100%, không mất thời gian của quý khách!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Huyện Hoài Đức
Phường/Xã: Xã An Khánh
0
So sánh