- Trang chủ
- Cho Thuê
- Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
- Thành phố Hà Nội
- Huyện Thạch Thất
Kho 2.000m² Đại lộ Thăng Long - Cont vào tận cửa
Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Kho diện tích lớn ngay Đại lộ Thăng Long (Thạch Thất) - container đỗ tận cửa, sẵn sàng vào hoạt động ngay cho doanh nghiệp.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 2.000m²
- Bố trí: Mặt bằng kho rộng, vuông vắn, dễ chia nhỏ theo nhu cầu vận hành
- Đặc điểm: Xe cont ra vào/đỗ tận cửa; gần QL21, kết nối giao thông thuận tiện; điện 3 pha, nước sạch; có PCCC; bảo vệ 24/7; xuất VAT, hợp đồng dài hạn
Tiện ích xung quanh:
- Trục Đại lộ Thăng Long lưu thông thuận lợi, tối ưu thời gian vận chuyển liên tỉnh
- Gần QL21, dễ tổ chức tuyến giao hàng/nhập hàng cho xe tải lớn và container
- Khu vực có nhiều dịch vụ hỗ trợ vận hành kho bãi (ăn uống, vật tư, sửa chữa) phục vụ nhân sự và phương tiện
- Hạ tầng khu vực phù hợp hoạt động logistics, thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn
- Di chuyển linh hoạt giữa các cụm sản xuất - kho vận lân cận, phù hợp doanh nghiệp cần mở rộng
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê: 56.000 VND/m²/tháng (khoảng 112 triệu/tháng cho 2.000m²)
Phù hợp với ai:
Phù hợp doanh nghiệp sản xuất, thương mại điện tử, phân phối hàng tiêu dùng, kho trung chuyển logistics cần mặt bằng lớn, dễ chia khu, ưu tiên xe cont ra vào thuận tiện và pháp lý hợp đồng rõ ràng.
Liên hệ:
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết mặt bằng, điều khoản hợp đồng và đặt lịch khảo sát thực tế kho trong thời gian sớm nhất.